IPD031N06L3GATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IPD031N06L3GATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
IPD031N06L3GATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IPD031N06L3GATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPD031N06L3GATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 60V 100A TO252-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 100A (Tc) 167W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TO252-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IPD031N06L3GATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.2V @ 93µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
79 nC @ 4.5 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
13000 pF @ 30 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
167W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-TO252-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
3.1mOhm @ 100A, 10V