IPN60R360PFD7SATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-IPN60R360PFD7SATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-IPN60R360PFD7SATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-IPN60R360PFD7SATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IPN60R360PFD7SATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 600V 10A SOT223
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 10A (Tc) 7W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-SOT223-3-1
โมเดล EDA/CAD
IPN60R360PFD7SATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 140µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
12.7 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
534 pF @ 400 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
7W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PG-SOT223-3-1
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
360mOhm @ 2.9A, 10V