TLS205B0EJV33XUMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TLS205B0EJV33XUMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
TLS205B0EJV33XUMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
TLS205B0EJV33XUMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TLS205B0EJV33XUMA1
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 8DSO-27
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA PG-DSO-8-27
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TLS205B0EJV33XUMA1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
60 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
31 mA
ชุด
PSRR
65dB (120Hz)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.45V @ 500mA