IXD2012NTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
238-IXD2012NTR-ND - เทปและม้วน (TR)
238-IXD2012NTRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
238-IXD2012NTRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXD2012NTR
คำอธิบาย
Half-Bridge Driver 200V 1.4A SO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฮาฟ-บริดจ์ เกตไดรเวอร์ ic ไม่มีการอินเวอร์ 8-SOIC
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าลอจิก - VIL, VIH
0.8V, 2.5V
ผู้ผลิต
IXYS
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตสูงสุด (แหล่งจ่าย, รับ)
1.9A, 2.3A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้าด้านสูง - สูงสุด (Bootstrap)
200 V
การตั้งค่าขับเคลื่อน
ฮาฟ-บริดจ์
เวลาขึ้น / ตก (Typ)
30ns, 20ns
ประเภทช่อง
อิสระ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
จำนวนของตัวขับ
2
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเกท
IGBT, MOSFET (ช่อง N)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
10V ~ 20V