IRS2008STRPBF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IRS2008STRPBFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
IRS2008STRPBFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
IRS2008STRPBFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IRS2008STRPBF
คำอธิบาย
IC GATE DRVR HALF-BRIDGE 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฮาฟ-บริดจ์ เกตไดรเวอร์ ic ไม่มีการอินเวอร์ 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
IRS2008STRPBF รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าลอจิก - VIL, VIH
0.8V, 2.5V
ผู้ผลิต
Infineon Technologies
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตสูงสุด (แหล่งจ่าย, รับ)
290mA, 600mA
Digi-Reel®
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้าด้านสูง - สูงสุด (Bootstrap)
200 V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
เวลาขึ้น / ตก (Typ)
70ns, 30ns
การตั้งค่าขับเคลื่อน
ฮาฟ-บริดจ์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
ประเภทช่อง
ซิงโครนัส
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของตัวขับ
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ประเภทเกท
MOSFET (ช่อง N)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
10V ~ 20V