IXYF40N450
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
18-IXYF40N450-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IXYF40N450
คำอธิบาย
IGBT 4500V 60A ISOPLUS I4-PAC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
75 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt 4500 V 60 A 290 W ทรูโฮล ISOPLUS i4-PAC™
หมวดหมู่
พลังงาน - สูงสุด
290 W
ผู้ผลิต
Littelfuse Inc.
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ชุด
เกทชาร์จ
170 nC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
36ns/110ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สภาพการทดสอบ
960V, 40A, 2Ohm, 15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
4500 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
60 A
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
350 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
i4-Pac™-4, แยก
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
3.9V @ 15V, 40A