MX84B012PF1
MX84B012PF1
MX84B012PF1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-MX84B012PF1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MX84B012PF1
คำอธิบาย
CONN PLUG HSG 12POS 2.20MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง ปลั๊ก สีดำ 0.087" (2.20mm)
หมวดหมู่
ระยะห่างระหว่างแถว
0.118" (3.00mm)
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทสายรัด
อุปกรณ์ยึดสลัก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีดำ
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ตัวยึด
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
จำนวนของตำแหน่ง
บันทึก
หน้าสัมผัสจำหน่ายแยกต่างหาก
ระยะ
0.087" (2.20mm)