MX84B012SF1
MX84B012SF1
MX84B012SF1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-MX84B012SF1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MX84B012SF1
คำอธิบาย
CONN RCPT HSG 12POS 2.20MM
คำอธิบายโดยละเอียด
12 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง เต้ารับ สีดำ 0.087" (2.20mm)
หมวดหมู่
ระยะห่างระหว่างแถว
0.118" (3.00mm)
ประเภทสายรัด
ล็อคแบบสลัก
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ตัวยึด
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ระยะ
0.087" (2.20mm)