MX84B028PF1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-MX84B028PF1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MX84B028PF1
คำอธิบาย
CONN PLUG HSG 28POS 2.20MM
คำอธิบายโดยละเอียด
28 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง ปลั๊ก สีดำ 0.087" (2.20mm)
หมวดหมู่
ระยะห่างระหว่างแถว
0.118" (3.00mm)
ประเภทสายรัด
อุปกรณ์ยึดสลัก
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ตัวยึด
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
ระยะ
0.087" (2.20mm)