MX84B028SF1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-3146-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MX84B028SF1
คำอธิบาย
CONN RCPT HSG 28POS 2.20MM
คำอธิบายโดยละเอียด
28 คอนเนคเตอร์มุมฉาก - โครง เต้ารับ สีดำ 0.087" (2.20mm)
หมวดหมู่
ระยะห่างระหว่างแถว
0.118" (3.00mm)
ประเภทสายรัด
อุปกรณ์ยึดสลัก
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ระยะ
0.087" (2.20mm)