MX84B028NF1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-3145-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MX84B028NF1
คำอธิบาย
CONN HEADER R/A 28POS 2.2MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล, มุมฉาก 28 ตำแหน่ง 0.087" (2.20mm)
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
แรมพ์สำหรับล็อค
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.303" (7.70mm)
ชุด
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.126" (3.20mm)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความสูงฉนวน
0.626" (15.90mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ดีบุก
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
ซินดิโอแทกติกโพลีสไตรีน (SPS), ไส้แก้ว
จำนวนของแถว
2
คุณสมบัติ
หน้าแปลนติดตั้ง
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
สีฉนวน
สีดำ
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A