ALT22A103CD063 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
10000 µF 63 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน 18000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ALT22A103CD063
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-11422-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ALT22A103CD063
คำอธิบาย
CAP ALUM 10000UF 20% 63V SNAP CH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
ALT22A103CD063 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.394" (10.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ขนาด / มิติ
1.378" Dia (35.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
2.244" (57.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
63 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - สแน็ป-อิน
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
18000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C