ESL106M050AC3AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-ESL106M050AC3AA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESL106M050AC3AA
คำอธิบาย
CAP ALUM 10UF 20% 50V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF 50 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 1.35Ohm @ 100kHz 8000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ESL106M050AC3AA รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
92.5 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
185 mA @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50 V
ประเภทการติดตั้ง
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
1.35Ohm @ 100kHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
8000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C