T520D477M004ATE010
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-5624-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-5624-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-5624-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T520D477M004ATE010
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 470UF 4V 2917
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 4 V 2917 (7343 เมตริก) 10mOhm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
T520D477M004ATE010 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ผู้ผลิต
KEMET
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
470 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.122" (3.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
D
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
4 V
คุณสมบัติ
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
หล่อ
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
10mOhm @ 100kHz