4TPF470ML หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
470 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 4 V 2917 (7343 เมตริก) 10mOhm @ 100kHz