T521B336M016ATE0907280 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 3,313
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
KEMET
มีอยู่ในสต็อค: 2,431
เอกสารข้อมูล
Panasonic Industry
Panasonic Industry
33 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 16 V 1411 (3528 เมตริก) 90mOhm @ 100kHz
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
T521B336M016ATE0907280
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
T521B336M016ATE0907280-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T521B336M016ATE0907280
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 33UF 16V 1411
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
T521B336M016ATE0907280 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ผู้ผลิต
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm)
ความจุไฟฟ้า
33 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
B
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
คุณสมบัติ
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
หล่อ
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
90mOhm @ 100kHz