16TQC33MYFB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P19855TR-ND - เทปและม้วน (TR)
P19855CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P19855DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
16TQC33MYFB
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 33UF 16V 1411
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
33 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 16 V 1411 (3528 เมตริก) 90mOhm @ 100kHz
โมเดล EDA/CAD
16TQC33MYFB รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1411 (3528 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm)
ความจุไฟฟ้า
33 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
B2
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16 V
คุณสมบัติ
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
หล่อ
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
90mOhm @ 100kHz