T525B336M010ATE080
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-3280-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-3280-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-3280-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T525B336M010ATE080
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 33UF 10V 1411
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
33 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 10 V 1411 (3528 เมตริก) 80mOhm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
T525B336M010ATE080 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ผู้ผลิต
KEMET
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1411 (3528 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm)
ความจุไฟฟ้า
33 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
B
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
คุณสมบัติ
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
หล่อ
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
80mOhm @ 100kHz