TCJB336M010R0070
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-4713-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-4713-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-4713-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TCJB336M010R0070
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 33UF 10V 1210
คำอธิบายโดยละเอียด
33 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 10 V 1411 (3528 เมตริก), 1210 70mOhm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TCJB336M010R0070 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1411 (3528 เมตริก), 1210
ขนาด / มิติ
0.138" L x 0.110" W (3.50mm x 2.80mm)
ความจุไฟฟ้า
33 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.083" (2.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
B
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
70mOhm @ 100kHz