APA2106VBC/D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1779-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1779-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1779-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APA2106VBC/D
คำอธิบาย
LED BLUE CLEAR SMD R/A
คำอธิบายโดยละเอียด
สีน้ำเงิน 470nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 3.3V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
3.3V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
ความยาวคลื่น - สูงสุด
465nm
ขนาด / มิติ
2.10mm L x 1.00mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
1.70mm x 0.60mm