APHHS1005CGCK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1101-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1101-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1101-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APHHS1005CGCK
คำอธิบาย
LED GREEN CLEAR CHIP SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 570nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.1V 0402 (1005 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APHHS1005CGCK รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.1V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
มุมการมองเห็น
120°
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
สี
ความยาวคลื่น - เด่น
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
574nm
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
อัตรา Millicandela
ขนาด / มิติ
1.00mm L x 0.50mm W
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบแบน
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
0.80mm x 0.50mm