APHHS1005SYCK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1105-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1105-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1105-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APHHS1005SYCK
คำอธิบาย
LED YELLOW CLEAR CHIP SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง 590nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2V 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
APHHS1005SYCK รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
590nm
ขนาด / มิติ
1.00mm L x 0.50mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
0.80mm x 0.50mm