APT1608LSYCK/J3-PRV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1932-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1932-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1932-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APT1608LSYCK/J3-PRV
คำอธิบาย
LED YELLOW CLEAR 2SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเหลือง 590nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 1.85V 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APT1608LSYCK/J3-PRV รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
1.85V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
2mA
ชุด
มุมการมองเห็น
120°
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาวคลื่น - เด่น
สี
ความยาวคลื่น - สูงสุด
590nm
การตั้งค่า
มาตรฐาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สีของเลนส์
ไม่มีสี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความโปร่งใสของเลนส์
ใส
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 0.80mm W
อัตรา Millicandela
ความสูง (สูงสุด)
0.75mm
รูปแบบของเลนส์
สี่เหลี่ยมที่มีส่วนบนแบบแบน
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ขนาดเลนส์
1.10mm x 0.80mm