MF1/4DCT52R2490F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2019-MF1/4DCT52R2490FTR-ND - เทปและม้วน (TR)
2019-MF1/4DCT52R2490FCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MF1/4DCT52R2490F
คำอธิบาย
RES 249 OHM 1% 1/4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
249 Ohms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200 ฟิล์มโลหะ
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.091" Dia x 0.248" L (2.30mm x 6.30mm)