04023J0R3PBSTR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP THIN FILM 0.3PF 25V 0402 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 8 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 0.3 pF ตัวเก็บประจุแบบธินฟิล์ม 25 V 0402 (1005 เมตริก) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 04023J0R3PBSTR รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 25 V |
ผู้ผลิต KYOCERA AVX | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ชุด | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0402 (1005 เมตริก) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติ RF, Q สูง, ค่าการสูญเสียต่ำ |
ความจุไฟฟ้า 0.3 pF | ขนาด / มิติ 0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±0.02pF | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.020" (0.50mm) |