04023J1R2ABSTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-4402-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-4402-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-4402-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
04023J1R2ABSTR
คำอธิบาย
CAP THIN FILM 1.2PF 25V 0402
คำอธิบายโดยละเอียด
1.2 pF ตัวเก็บประจุแบบธินฟิล์ม 25 V 0402 (1005 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
04023J1R2ABSTR รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความจุไฟฟ้า
1.2 pF
ขนาด / มิติ
0.039" L x 0.022" W (1.00mm x 0.55mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.05pF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)