06035J0R1PBSTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-4437-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-4437-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-4437-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
06035J0R1PBSTR
คำอธิบาย
CAP THIN FILM 0.1PF 50V 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 pF ตัวเก็บประจุแบบธินฟิล์ม 50 V 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
06035J0R1PBSTR รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
50 V
ผู้ผลิต
KYOCERA AVX
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
RF, Q สูง, ค่าการสูญเสียต่ำ
ความจุไฟฟ้า
0.1 pF
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.81mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.02pF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.029" (0.73mm)