KAM15ACG2A100JT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-KAM15ACG2A100JTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
478-KAM15ACG2A100JTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-KAM15ACG2A100JTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KAM15ACG2A100JT
คำอธิบาย
CAP CER 10PF 100V C0G/NP0 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 pF ±5% 100V ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก C0G, NP0 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KAM15ACG2A100JT รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Mfr
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ความจุไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.032" W (1.60mm x 0.81mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
ความหนา (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)