TCJC156M035R0200
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-6645-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-6645-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-6645-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TCJC156M035R0200
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 15UF 35V 2312
คำอธิบายโดยละเอียด
15 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 35 V 2312 (6032 เมตริก) 200mOhm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TCJC156M035R0200 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2312 (6032 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.236" L x 0.126" W (6.00mm x 3.20mm)
ความจุไฟฟ้า
15 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.110" (2.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
C
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
200mOhm @ 100kHz