LM2675M-3.3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4518-LM2675M-3.3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4518-LM2675M-3.3CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4518-LM2675M-3.3DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM2675M-3.3
คำอธิบาย
IC REG BUCK 3.3V 1A 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 3.3V 1 เอาต์พุต 1A 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
7V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
260kHz
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ไม่
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)