PAB.M0.5GL.AC52B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PAB.M0.5GL.AC52B-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PAB.M0.5GL.AC52B
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 5P GOLD SLDR CUP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PAB.M0.5GL.AC52B รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ
โพลีซัลโฟน (PSU)
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ชุด
สี
สีเทา, สีขาว
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกันการเข้า
IP50 - ป้องกันฝุ่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ฝาหลัง
ประเภทคอนเนคเตอร์
การป้องกัน
จำนวนของตำแหน่ง
5
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
7A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
M05
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.157" ~ 0.205" (4.00mm ~ 5.20mm)
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C