PAG.M0.5GL.AC52A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PAG.M0.5GL.AC52A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PAG.M0.5GL.AC52A
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 5P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
5 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
PAG.M0.5GL.AC52A รุ่น
สี
สีน้ำเงิน, สีเทา
จำนวนของตำแหน่ง
5
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
7A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
M05
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.157" ~ 0.205" (4.00mm ~ 5.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C