PAG.M0.5GL.AC52G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
5 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PAG.M0.5GL.AC52G
PAG.M0.5GL.AC52G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PAG.M0.5GL.AC52G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PAG.M0.5GL.AC52G
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 5P GOLD SLDR CUP
โมเดล EDA/CAD
PAG.M0.5GL.AC52G รุ่น
สี
สีเทา
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
7A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
M05
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.157" ~ 0.205" (4.00mm ~ 5.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C