SM0125-064-ATH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2610-SM0125-064-ATH-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM0125-064-ATH
คำอธิบาย
CAPACITOR 125F 0%/20% 64V CHAS
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
125 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 64 V โมดูล 8mOhm 1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
ผู้ผลิต
LICAP Technologies, Inc.
ส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
ความจุไฟฟ้า
125 F
ขนาด / มิติ
16.280" L x 10.866" W (413.50mm x 276.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
0%, +20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
7.126" (181.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
64 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
8mOhm