XLM-62R1137A-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-4786-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XLM-62R1137A-R
คำอธิบาย
CAP 130F 0%, +20% 62.1V CHAS MNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
130 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 62.1 V โมดูล 6.7mOhm 1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
6.7mOhm
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
ชุด
ส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
ความจุไฟฟ้า
130 F
ขนาด / มิติ
24.996" L x 6.937" W (634.90mm x 176.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
0%, +20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
6.862" (174.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
62.1 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C