DST5100S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F10089TR-ND - เทปและม้วน (TR)
F10089CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
F10089DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DST5100S
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 5A TO277B
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 5A ติดบนพื้นผิว TO-277B
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
120 µA @ 100 V
Mfr
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
245pF @ 5V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
5A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-277B
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
750 mV @ 5 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)