FSV12100V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FSV12100VTR-ND - เทปและม้วน (TR)
FSV12100VCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
FSV12100VDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FSV12100V
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 12A TO2773
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 12A ติดบนพื้นผิว TO-277-3
โมเดล EDA/CAD
FSV12100V รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
27.33 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 100 V
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
1124pF @ 4V, 1MHz
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
12A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
670 mV @ 12 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)