S6004DS1TP มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 1,619
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 763
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 556
มีอยู่ในสต็อค: 501
scr 600 V 4 A เกทความไว ติดบนพื้นผิว TO-252 (DPAK)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
S6004DS1TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S6004DS1TP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S6004DS1TP
คำอธิบาย
SCR 600V 4A TO-252 (DPAK)
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
4 A
ผู้ผลิต
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
4 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - สถานะปิด (สูงสุด)
2 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
25A, 30A
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
600 V
ประเภท SCR
เกทความไว
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
800 mV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
50 µA
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - สถานะเปิด (Vtm) (สูงสุด)
1.6 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (AV)) (สูงสุด)
2.5 A