TN1215-600B-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6767-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-6767-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-6767-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TN1215-600B-TR
คำอธิบาย
SCR 600V 12A DPAK
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
TN1215-600B-TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
40 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
115A, 110A
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.3 V
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
15 mA
แรงดันไฟฟ้า - สถานะเปิด (Vtm) (สูงสุด)
1.6 V
8 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
12 A