S6012DTP มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 1,619
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 763
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 556
มีอยู่ในสต็อค: 501
scr 600 V 12 A การกู้คืนมาตรฐาน ติดบนพื้นผิว TO-252 (DPAK)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
S6012DTP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S6012DTP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S6012DTP
คำอธิบาย
SCR 600V 12A TO-252 (DPAK)
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
12 A
ผู้ผลิต
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
40 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - สถานะปิด (สูงสุด)
10 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
100A, 120A
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
600 V
ประเภท SCR
การกู้คืนมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
20 mA
แรงดันไฟฟ้า - สถานะเปิด (Vtm) (สูงสุด)
1.6 V
7.6 A