SMAJ22CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMAJ22CALFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMAJ22CALFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMAJ22CALFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ22CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 22VWM 35.5VC DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
35.5V แคลมป์ 11.3A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMAJ22CA รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
35.5V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
11.3A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
22V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AC, SMA
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
24.4V