SMCJ33CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMCJ33CALFTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMCJ33CALFCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMCJ33CALFDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMCJ33CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 33VWM 53.3VC DO214AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
53.3V แคลมป์ 28.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMCJ)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMCJ33CA รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
53.3V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
28.2A
ชุด
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
33V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AB, SMC
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
36.7V