MS631-10F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2333-MS631-10F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS631-10F
คำอธิบาย
RF SHIELD 1.398"X2.484" SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่กัน rf เฟรม 1.398" (35.50mm) x 2.484" (63.10mm) บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MS631-10F รุ่น
หมวดหมู่
ความสูง - โดยรวม
0.110" (2.80mm)
ผู้ผลิต
Masach Tech Ltd.
ความยาว - โดยรวม
2.484" (63.10mm)
ชุด
ความกว้าง - โดยรวม
1.398" (35.50mm)