MYBSP01201ABF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
811-3806-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MYBSP01201ABF
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 12W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoE (Power over Ethernet) แบบแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 1A 37V - 57V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MYBSP01201ABF รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
12 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
2.25 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
คุณสมบัติ
OTP, OVP, SCP, UVLO
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
โมดูล PoE (Power over Ethernet) แบบแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.84
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
37V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
57V
ขนาด / มิติ
1.02" L x 0.58" W x 0.24" H (26.0mm x 14.8mm x 6.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1A