XR21V1410IL16-F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1016-1300-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XR21V1410IL16-F
คำอธิบาย
IC UART FIFO USB SGL 16QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
USB บริดจ์, USB ไปยัง UART USB 2.0 UART อินเตอร์เฟซ 16-QFN (3x3)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
XR21V1410IL16-F รุ่น
หมวดหมู่
มาตรฐาน
USB 2.0
ผู้ผลิต
MaxLinear, Inc.
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.97V ~ 3.63V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
16mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C