ADPL42005ACPZ-3.3-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADPL42005ACPZ-3.3-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADPL42005ACPZ-3.3-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADPL42005ACPZ-3.3-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADPL42005ACPZ-3.3-R7
คำอธิบาย
IC REG LDO 3.3V 0.5A 8LFCSP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 8-LFCSP-WD (3x3)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ADPL42005ACPZ-3.3-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
900 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
1.6 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
PSRR
58dB ~ 50dB (10kHz ~ 100kHz)
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, สัญญาณแสดงว่ามีไฟเลี้ยง
ประเภทเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, กระแสไฟฟ้าย้อนกลับ, ลัดวงจร
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-WFDFN แผ่นสัมผัส, CSP
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.6V @ 500mA