1N5417E3 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ไดโอด 200 V 3A ทรูโฮล B, แกน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
1N5417E3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1N5417E3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1N5417E3
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 200V 3A B AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 200 V 3A ทรูโฮล B, แกน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 9 A
Mfr
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
150 ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
B, แกน
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
3A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 175°C