JAN1N5417 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ไดโอด 200 V 3A ทรูโฮล B, แกน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
JAN1N5417
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1086-2088-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
JAN1N5417
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 200V 3A B AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 200 V 3A ทรูโฮล B, แกน
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
150 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 200 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เกรด
ทางการทหาร
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
MIL-PRF-19500/411
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
200 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
3A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
B, แกน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 9 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 175°C
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)