JAN1N5417/TR มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
เอกสารข้อมูล
ไดโอด 200 V 3A ทรูโฮล B, แกน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
JAN1N5417/TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-JAN1N5417/TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
JAN1N5417/TR
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 200V 3A B AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 200 V 3A ทรูโฮล B, แกน
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 200 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
200 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
3A
1.5 V @ 9 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 175°C
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)