23K640-I/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
23K640-I/SN-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
23K640-I/SN
คำอธิบาย
IC SRAM 64KBIT SPI 20MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
SRAM หน่วยความจำ ic 64Kbit SPI 20 MHz 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
23K640-I/SN รุ่น
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
20 MHz
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)